Þjálfarar og æfingatímar yngri flokka haustið 2016

14.09 2016

Hér fylgja upplýsingar um þjálfara og æfingatíma 2. - 8. flokks hjá Knattspyrnufélagi ÍA í vetur. Ný æfingatafla tekur gildi við flokkaskiptin, 20. september. 

 

8. flokkur - Þjálfari: Aldís Ylfa Heimisdóttir

Strákar og stelpur fædd 2011 eða síðar æfa saman til að byrja með, á fimmtudögum kl. 16:15-17:00.

 

7. flokkur karla - Þjálfari: Skarphéðinn Magnússon

Strákar fæddir 2010

Þriðjudaga, miðvikudaga og fimmtudaga kl. 14:00-15:00

Strákar fæddir 2009

Þriðjudaga, miðvikudaga og fmmtudaga kl. 15:00-16:00

 

7. flokkur kvenna - Þjálfari: Helena Ólafsdóttir

Stelpur fæddar 2009 og 2010

Mánudaga, Þriðjudaga og föstudaga kl. 14:00-15:00

 

6. flokkur karla - Þjálfari: Skarphéðinn Magnússon

Strákar fæddir 2008

Mánudaga og föstudaga kl. 14:00-15:00

Miðvikudaga kl. 15:00-16:00

 

Strákar fæddir 2007

Mánudaga og föstudaga kl. 15:00-16:00

Miðvikudaga kl. 16:00-17:00

 

6. flokkur kvenna - Þjálfari: Aldís Ylfa Heimisdóttir

Stelpur fæddar 2007 og 2008

Mánudaga kl. 15:00-16:00

Miðvikudaga kl. 14:00-15:00

Fimmtudaga kl. 14:30-15:45

 

5. flokkur karla - Þjálfarar: Kristinn Guðbrandsson og Lúðvík Gunnarsson

Strákar fæddir 2005 og 2006

Þriðjudagar kl. 16:00-17:15

Miðvikudagar kl. 17:00-18:15

Föstudagar kl. 16:00-17:00

Laugardagar kl. 09:00-10:00

 

5. flokkur kvenna - Þjálfari: Kristín Ósk Halldórsdóttir

Stelpur fæddar 2005 og 2006

Mánudagar og miðvikudagar kl. 16:00-17:00

Föstudagar kl. 15:00-16:00

Laugardagar kl. 09:00-10:00

 

4. flokkur karla - Þjálfarar: Sigurður Jónsson og Guðjón Heiðar Sveinsson

Strákar fæddir 2003 og 2004

Mánudagar kl. 18:30-19:30

Miðvikudagar kl. 18:15-19:30

Fimmtudagar kl. 19:45-21:00

Sunnudagar kl. 09:00-10:15

 

4. flokkur kvenna - Þjálfari: Aníta Lísa Svansdóttir

Stelpur fæddar 2003 og 2004

Mánudaga kl. 16:45-18:00

Þriðjudaga kl. 15:00-16:00

Fimmtudaga kl. 16:00-17:00

Sunnudaga kl. 10:00-11:15

 

3. flokkur karla - Þjálfarar: Heimir Eir Lárusson og Þorsteinn Gíslason

Strákar fæddir 2001 og 2002

Mánudaga og miðvikudaga kl. 19:30-21:00

Föstudaga kl. 16:00-17:00

Sunnudaga kl. 11:15-12:30

 

3. flokkur kvenna - Þjálfari: Skarphéðinn Magnússon

Stelpur fæddar 2001 og 2002

Mánudaga kl. 16:00-17:00

Þriðjudaga kl. 19:45-21:00

Fimmtudaga kl. 16:00-17:30

Sunnudaga kl. 11:15-12:30

 

2. flokkur karla - Þjálfarar: Sigurður Jónsson og Elinbergur Sveinsson

Strákar fæddir 1998, 1999 og 2000

Mánudaga kl. 19:30-21:00

Þriðjudaga kl. 17:15-18:00

Föstudaga kl. 17:00-18:30

Laugardaga kl. 10:00-11:00

 

2. flokkur kvenna - Þjálfari: Aníta Lísa Svansdóttir

Stelpur fæddar 1998, 1999 og 2000

Þriðjudaga og fimmtudaga kl. 18:30-19:45

Föstudaga kl. 18:30-20:30

Laugardaga kl. 13:00-15:00

 

Æfingatímarnir, ásamt tengiliðaupplýsingum þjálfara, verða uppfærðar á undirsíðum flokkanna fljótlega.

Til baka