16:00 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur kvenna A-lið B ÍA - Álftanes

18:00 Norðurálsvöllurinnc Inkasso-deild karla ÍA - Fram

17:30 Norðurálsvöllurinnc 3. flokkur karla A ÍA/Skallagrímur - Fram

19:00 Norðurálsvöllurinnc 2. flokkur kvenna A ÍA - HK/Víkingur

19:15 Norðurálsvöllurinnc 3. flokkur karla B-lið A ÍA/Skallagrímur - Fram

16:00 Fjölnisvöllur - Gervigrasc 5. flokkur karla D-lið D Fjölnir 3 - ÍA 2

16:00 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla C-lið B ÍA - ÍR

16:00 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla A-lið B ÍA - ÍR

16:50 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla B-lið B ÍA - ÍR

16:50 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla D-lið B ÍA - ÍR

18:00 Þróttarvöllurc 3. flokkur kvenna B1 Þróttur R. - ÍA/Skallagrímur

19:15 Akraneshöllinc Inkasso-deild kvenna ÍA - Keflavík

16:00 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur kvenna A-lið B ÍA - KFR

16:00 Norðurálsvöllurinnc 4. flokkur karla A-lið A ÍA - FH

17:00 Norðurálsvöllurinnc 2. flokkur karla A ÍA/Kári/Skallag - Fjölnir/Vængir

17:00 Vestmannaeyjavöllurc 4. flokkur kvenna A-lið B ÍBV - ÍA/Skallagrímur

17:30 Norðurálsvöllurinnc 4. flokkur karla B-lið A ÍA - FH

19:00 Norðurálsvöllurinnc 2. flokkur karla B-lið A ÍA/Kári/Skallag - Fjölnir/Vængir

19:00 Norðurálsvöllurinnc 4. flokkur karla C-lið A ÍA - FH

12:00 Norðurálsvöllurinnc 4. flokkur kvenna A-lið B ÍA/Skallagrímur - ÍBV

14:00 Hertz völlurinnc Inkasso-deild karla ÍR - ÍA

14:00 Norðurálsvöllurinnc 3. flokkur karla bikar SV ÍA/Skallagrímur - HK

12:00 Samsung völlurinnc 4. flokkur karla A-lið A Stjarnan - ÍA

13:30 Samsung völlurinnc 4. flokkur karla B-lið A Stjarnan - ÍA

13:30 Stjörnuvöllurc 4. flokkur karla C-lið A Stjarnan - ÍA

16:00 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla C-lið B ÍA - Haukar

16:00 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla A-lið B ÍA - Haukar

16:50 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla B-lið B ÍA - Haukar

16:50 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla D-lið B ÍA - Haukar

17:40 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla D-lið D ÍA 2 - Haukar 2

18:00 Norðurálsvöllurinnc 3. flokkur kvenna B1 ÍA/Skallagrímur - Þór

20:00 Norðurálsvöllurinnc 3. flokkur kvenna B-lið ÍA/Skallagrímur - Breiðablik/Augnablik

16:30 KA-völlurc 2. flokkur karla A KA/Dalvík/Reyn/Magn - ÍA/Kári/Skallag

18:30 KA-völlurc 2. flokkur karla B-lið A KA/Dalvík/Reyn/Magn - ÍA/Kári/Skallag

20:00 Samsung völlurinnc 2. flokkur kvenna A Stjarnan - ÍA

15:00 Leiknisvöllurc 5. flokkur karla D-lið B Leiknir R. - ÍA

15:00 Leiknisvöllurc 5. flokkur karla A-lið B Leiknir R. - ÍA

15:50 Leiknisvöllurc 5. flokkur karla B-lið B Leiknir R. - ÍA

17:00 Norðurálsvöllurinnc 4. flokkur kvenna A-lið B ÍA/Skallagrímur - Selfoss/Ham/Æg/KFR

16:00 Þróttarvöllurc 5. flokkur kvenna A-lið B Þróttur R. - ÍA

16:00 Smárinnc 4. flokkur karla A-lið A Breiðablik - ÍA

17:30 Smárinnc 4. flokkur karla B-lið A Breiðablik - ÍA

18:00 Norðurálsvöllurinnc Inkasso-deild kvenna ÍA - Fylkir

19:00 Smárinnc 4. flokkur karla C-lið A Breiðablik - ÍA