16:00 Sindravellirc 4. flokkur kvenna A-lið C Sindri/Neisti - ÍA/Skallagrímur

14:00 Vopnafjarðarvöllurc 3. flokkur kvenna A Einherji - ÍA/Skallagrímur

16:00 Norðurálsvöllurinnc Pepsi Max deild karla ÍA - Fylkir

10:30 Iðavellirc 3. flokkur karla B Keflavík - ÍA/Skallagrímur

12:00 Reykjaneshöllinc 3. flokkur karla C-lið B Keflavík - ÍA/Skallagrímur

12:00 Iðavellirc 3. flokkur karla B-lið B Keflavík - ÍA/Skallagrímur

13:00 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur kvenna A-lið A ÍA - KA

14:15 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur kvenna C-lið A ÍA - KA

18:00 Norðurálsvöllurinnc Lengjudeild kvenna ÍA - Víkingur R.

16:00 Iðavellirc 4. flokkur karla A-lið B Keflavík - ÍA/Skallagrímur

17:00 Akraneshöllinc 3. flokkur karla C-lið B ÍA/Skallagrímur - Breiðablik 2

17:00 Framvöllur - Úlfarsárdalc 5. flokkur karla C-lið A Fram - ÍA

17:00 Framvöllur - Úlfarsárdalc 5. flokkur karla A-lið A Fram - ÍA

17:30 Iðavellirc 4. flokkur karla B-lið B Keflavík - ÍA/Skallagrímur

18:00 Norðurálsvöllurinnc 2. flokkur karla A ÍA/Kári/Skallag - Fylkir/Elliði

18:15 Framvöllur - Úlfarsárdalc 5. flokkur karla B-lið A Fram - ÍA

18:15 Framvöllur - Úlfarsárdalc 5. flokkur karla D-lið A Fram - ÍA

18:30 Víkingsvöllurc 2. flokkur kvenna B Víkingur R. - ÍA

19:00 Iðavellirc 4. flokkur karla C-lið B Keflavík - ÍA/Skallagrímur

19:15 Origo völlurinnc Mjólkurbikar karla Valur - ÍA

20:00 Norðurálsvöllurinnc 2. flokkur karla B-lið A ÍA/Kári/Skallag - Fylkir/Elliði

16:00 Norðurálsvöllurinnc 4. flokkur kvenna A-lið C ÍA/Skallagrímur - Grótta

14:00 Fylkisvöllurc 5. flokkur kvenna A-lið A Fylkir - ÍA

14:00 Fylkisvöllurc 5. flokkur kvenna C-lið A Fylkir - ÍA

15:00 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla A-lið A ÍA - Víkingur R.

15:00 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla C-lið A ÍA - Víkingur R.

16:15 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla B-lið A ÍA - Víkingur R.

16:15 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla D-lið A ÍA - Víkingur R.

17:00 Norðurálsvöllurinnc 3. flokkur karla B ÍA/Skallagrímur - Þór

18:45 Norðurálsvöllurinnc 3. flokkur karla B-lið B ÍA/Skallagrímur - Þór

12:00 Norðurálsvöllurinnc 3. flokkur kvenna A ÍA/Skallagrímur - Breiðablik/Augnablik

12:00 Vestmannaeyjavöllurc 2. flokkur kvenna bikar ÍBV/Sindri - ÍA

13:00 Vivaldivöllurinnc Lengjudeild kvenna Grótta - ÍA

14:00 Greifavöllurinnc Pepsi Max deild karla KA - ÍA

11:00 Akraneshöllinc 4. flokkur kvenna A-lið C ÍA/Skallagrímur - Fjarðab/Höttur/Leiknir

11:00 Tungubakkavöllurc 4. flokkur karla A-lið B Afturelding - ÍA/Skallagrímur

12:30 Tungubakkavöllurc 4. flokkur karla B-lið B Afturelding - ÍA/Skallagrímur

14:00 Tungubakkavöllurc 4. flokkur karla C-lið B Afturelding - ÍA/Skallagrímur