19:15 Nettóvöllurinnc Inkasso-deild kvenna Keflavík - ÍA

16:00 Vivaldivöllurinnc 5. flokkur karla A-lið B Grótta - ÍA

16:50 Vivaldivöllurinnc 5. flokkur karla B-lið B Grótta - ÍA

17:40 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla D-lið D ÍA 2 - KR 2

18:00 Norðurálsvöllurinnc Inkasso-deild karla ÍA - Magni

20:00 Kórinn - Grasvöllurc 2. flokkur kvenna A HK/Víkingur - ÍA

16:00 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur kvenna A-lið B ÍA - Snæfellsnes

16:00 Norðurálsvöllurinnc 4. flokkur karla A-lið A ÍA - Fjölnir

17:30 Norðurálsvöllurinnc 4. flokkur karla B-lið A ÍA - Fjölnir

19:00 Norðurálsvöllurinnc 4. flokkur karla C-lið A ÍA - Fjölnir

14:00 Fylkisvöllurc Inkasso-deild kvenna Fylkir - ÍA

14:00 Norðurálsvöllurinnc 2. flokkur karla A ÍA/Kári/Skallag - KR/KV

16:00 KA-völlurc 3. flokkur kvenna B1 KA - ÍA/Skallagrímur

16:00 Norðurálsvöllurinnc 2. flokkur karla B-lið A ÍA/Kári/Skallag - KR/KV

17:45 KA-völlurc 3. flokkur kvenna B-lið KA - ÍA/Skallagrímur

12:00 Akraneshöllinc 3. flokkur karla A ÍA/Skallagrímur - Breiðablik

13:45 Akraneshöllinc 3. flokkur karla B-lið A ÍA/Skallagrímur - Breiðablik

16:30 Þórsvöllurc 3. flokkur kvenna B1 Þór - ÍA/Skallagrímur

14:00 Valsvöllurc 4. flokkur karla A-lið A Valur - ÍA

15:30 Valsvöllurc 4. flokkur karla B-lið A Valur - ÍA

17:00 JÁVERK-völlurinnc 4. flokkur kvenna A-lið B Selfoss/Ham/Æg/KFR - ÍA/Skallagrímur

17:00 Valsvöllurc 4. flokkur karla C-lið A Valur - ÍA

18:00 Norðurálsvöllurinnc Mjólkurbikar karla ÍA - FH

16:00 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla A-lið B ÍA - Breiðablik 2

17:40 Valsvöllurc 5. flokkur karla D-lið D Valur 3 - ÍA 2

18:00 Norðurálsvöllurinnc 3. flokkur karla A ÍA/Skallagrímur - Selfoss/Ham/Æg/KFR

19:45 Norðurálsvöllurinnc 3. flokkur karla B-lið A ÍA/Skallagrímur - Selfoss/Ham/Æg/KFR

20:00 Norðurálsvöllurinnc 2. flokkur kvenna A ÍA - Stjarnan

16:00 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla B-lið B ÍA - Breiðablik 2

16:00 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla D-lið B ÍA - Breiðablik 2

16:00 Grindavíkurvöllurc 5. flokkur kvenna A-lið B Grindavík - ÍA

16:50 Norðurálsvöllurinnc 5. flokkur karla C-lið B ÍA - Breiðablik 2

18:00 Norðurálsvöllurinnc 2. flokkur karla bikar ÍA/Kári/Skallag - Grindavík/GG

18:00 Norðurálsvöllurinnc 3. flokkur kvenna B1 ÍA/Skallagrímur - Tindastól/Hvöt/Kormákur